The Golden Palm

sửa máy tính tại nhà uy tín chất lượng cao

  • sửa máy tính tại nhà uy tín chất lượng cao sửa máy tính tại nhà uy tín chất lượng cao
sửa máy tính tại nhà uy tín chất lượng cao sửa máy tính tại nhà uy tín chất lượng cao
Thông tin liên hệ
Họ tênMr Hùng
Địa chỉ285 trần đăng ninh, cầu giấy, hà nội
Điện thoại0466808271
YahooSkype
Đăng bởikhietdongEmail
Thông tin nội dung
Loại tinHết hạnMã tin1534
Ngày đăng16/01/2014 02:20Ngày hết hạn15/01/2015 02:20
Khu vựcHà NộiLượt xem419
Danh mụcMáy tính - Máy văn phòng > Máy tính > Sửa chữa, Cài đặt

BỆNH VIỆN MÁY TÍNH 285 TRẦN ĐĂNG NINH
Địa chỉ số: 285 TRẦN ĐĂNG NINH, CẦU GIẤY HÀ NỘI
SỬA CHỮA MÁY TÍNH -LAPTOP- LẮP ĐẶT WIFI TẠI NHÀ.
ĐT: 0909426689.. 0466808271
I. SỮA CHỮA MÁY TÍNH TẠI NHÀ, NHANH GỌN, UY TÍN,
Cài lại windows, sửa chữa máy tính tại Hà Nội 
Dịch vụ cài win , diệt virus ,cài đặt máy tính tại nhà, vệ sinh laptop, cái đặt laptop tại nhà, dịch vụ đổ mực máy in tại nhà.
1. Cài đặt hệ điều hành ,driver (full) và các phần mềm cơ bản dành cho máy Bàn, LapTop, LaptopMin Windows XP /Windows 7(Key Dùng mãi mãi), Office 2003, 2007, 2010, FireFox ,Chrome,Yahoo , Skyper, MSN, Unikey , Vietkey, Acrobat( đọc file Pdf),Winrar, Media Classic (Xem Tất cả các loại Phim), Diệt virus Avast hoặc Kaspersky 2013, IDM (phần mềm download dùng mãi mãi)
2. Nhận cài đặt phần mềm theo yêu cầu của quí khách
3. Đổ mực tất cả các máy in, thay trống, hộp mực chính hãng
4. Cài driver máy in, cài đặt chia sẻ dữ liệu, máy in trong mạng Lan,….
5. Nhận acitve win 7, màn hình win bị đen do mất bản quyền, hết hạn dùng thử 30 ngày
6. Tư vấn mua máy tính phù hợp với nhu cầu sử dụng
7. Phá password win 7, win xp
8. Cài đặt drive cho các bạn nào cài win xong không vào được mạng, mất tiếng
II. SỬA CHỮA MAIN MÁY BÀN
Các lỗi cơ bản : 180k, chipset 250-300k
BẢNG GIÁ DỊCH VỤ SỬA CHỮA MÁY TÍNH PC - LAPTOPĐƠN GIÁ (vnđ)1. Cài đặt hệ điều hành cho máy tính PC, Laptop (các phần mềm cơ bản như hệ điều hành và các phần mềm ứng dụng)cài đặt tại công ty 285 Trần Đăng Ninh: 80kcài đặt tại nhà, cơ quan: 100 – 120k
Vệ sinh cho PC tại công ty 285 Trần Đăng Ninh 50k, tại nhà là 100- 120k
Vệ sinh Laptop (vệ sinh bụi bẩn và tra keo tản nhiệt xịn cho CPU, VGA, Chipset, độn thêm miếng đồng tản nhiệt… để Laptop hoạt động ổn định, ít treo do tắc đường thông gió)
Giá 120k,
chi tiết hình ảnh
Trước khi vệ sinh

sau khi vệ sinh

Quạt chíp 


Tra keo
Cài đặt các phần mềm ứng dụng như Corel, Photoshop, Cad, phần mềm diệt virus… (Phí bản quyền phần mềm tính riêng hoặc khách hàng có sẵn phần mềm)…50 - 80kCác lỗi nhẹ như lỗi Font, các trục trặc nhỏ của phần mềm khách hàng có thể cài phần mềm Teamview sẽ được hỗ trợMiễn phí

‹‹ Quay lại
Chú ý
- Trangmuaban.com.vn không bán hàng trực tiếp, quý khách hãy liên hệ với người đăng tin. 
- Trangmuaban.com.vn sẽ không chịu trách nhiệm khi quý khách gặp rủi ro trong các giao dịch với nhau. 
- Trangmuaban.com.vn nghiêm cấm sử dụng website với mục đích lừa đảo hoặc "kinh doanh-bán hàng đa cấp. 
 
Đánh giá bài viết: 8.5 / 10 - 1 (34 lần đánh giá)


Tags: sửa chữa máy tính
©2014
Similarly with Google+ Comments Counter:
Tin VIP

Bảng giá chung cư ICID Complex Lê Trọng Tấn Bảng giá chung cư ICID Complex Lê Trọng Tấn

Thiết kế ICID COMPLEX với 02 tháp chung cư được nối với nhau bằng khối đế 3 tầng, cùng với đó là 3 tầng hầm phủ kín diện tích đất để gửi xe. 2 tháp chung cư được ký hiệu CT1, CT2 với chiều cao đồng bộ 30 tầng. ...

Bảng giá chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình Bảng giá chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình

Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình Một giấc mơ về một thành phố hiện đại với những tòa nhà cao chọc trời, xa hoa lộng lẫy nhưng vẫn bao bọc trong mình sự tư nhiên, bình dị ...

Liền kề The Green Daisy Lê Trọng Tấn (The Green Manor) Liền kề The Green Daisy Lê Trọng Tấn (The Green Manor)

Chính thức mở bán Liền kề The Green Daisy (The Green Manor) Lê Trọng Tấn, Hà Đông với mức giá từ 4-5 tỷ/lô, diện tích từ 120m2 đến 160m2, liên hệ để được biết thêm chi tiết ...

Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải

Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải ...

Làn gió mát cho mái ấm thượng lưu Làn gió mát cho mái ấm thượng lưu

Nếu như Sapphire là cơn gió mát lành phủ một màu xanh da trời tươi mát trên quần thể dự án Goldmark City, thì tòa Sapphire 1 là “cơn gió lạ” mang vẻ đẹp quyến rũ, tiềm ẩn, và mới mẻ, phù hợp với những người đang tìm kiếm một không gian sống vừa đẳng ...
Tin cùng danh mục
Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng SUMITOMO
Phân phối patch cord, dây nhảy cat5,cat6 amp 1,5,3m,5m hàng chính hãng, có sẵn
Hạt mạng amp cat5 mã 5-554720-3 description: mod plug, rj45, 8 pos, oval, unshielded
Dao tuốt sợi quang CFS2, giá tốt cho khách thi công cáp quang
Rệp nối mạng, rệp nối dây điện thoại RJ45 – thoại RJ11 – Hãng 3M phân phối toàn quốc
Cáp COMMSCOPE Cat5 Mã 6-219590-2, Cat6 Mã 1427254-6 UTP AMP hàng chính hãng giá ưu đãi
Cáp điện thoại VINACAP, AMP, Sino chuyên bán hàng chính hãng
Kìm mạng AMP - Chuyên dụng bấm Cat5,Cat6 giá tốt cho khách dự án
ĐHC Chuyên phân phối máy test mạng, test cáp hàng chính hãng
Phiến krone 10 đôi, tool nhấn phiến krone, hộp hạt mạng amp rj 45 cat6
Hộp cáp điện thoại giá tốt, vận chuyển toàn quốc
Dây nhảy quang 3,5,10m Singlemode LC-LC, SC-SC, LC-SC sẵn hàng, hàng chuẩn
Dây nhảy quang 3,5,10m Multimode LC-LC, SC-SC, LC-SC chỉ bán hàng chính hãng luôn sẵn hàng
Phần mềm DMS - Mobiwork DMS - Quản lý hệ thống phân phối
Bộ chuyển đổi Converter quang netlink 1G single/multi giá tốt
Patch panel amp 24 port 1375014-2, patch panel amp 48 port 1375015-2 chính hãng Cat6E
Máy test cáp mạng NOYAFA NF-468B giá tốt cho khách dự án
Test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC giá tốt cho khách dự án
Bút Laser Logitech R400,R800,Bút Laser Vesine VP900,PP900 tiện lợi dễ sử dụng
Netword Cable Manager Thanh Quản Lý Cáp Amp Hàng Chính Hãng
Đăng nhập thành viên