The Golden Palm

Nạp mực in tận nơi quận 1 chỉ với 70000đ/bình

  • Nạp mực in tận nơi quận 1 chỉ với 70000đ/bình Nạp mực in tận nơi quận 1 chỉ với 70000đ/bình
Nạp mực in tận nơi quận 1 chỉ với 70000đ/bình Nạp mực in tận nơi quận 1 chỉ với 70000đ/bình
Thông tin liên hệ
Họ tênThiên Di
Địa chỉ54/2 Yên Đỗ, P1, Bình Thạnh
Điện thoại0988445488
Yahoophuckhangtoner@yahoo.comSkype
Đăng bởiphuckhangtonerEmail
Thông tin nội dung
Loại tinHết hạnMã tin4679
Ngày đăng28/05/2014 09:32Ngày hết hạn31/07/2015 09:32
Khu vựcHồ Chí MinhLượt xem365
Danh mụcMáy tính - Máy văn phòng > Máy văn phòng > Máy in

Nhân dịp khai trương chi nhánh mới, Phúc Khang xin gửi tới toàn thể quý công ty, doanh nghiệp, cá nhân đã tin tưởng và sử dụng sản phẩm của Phúc Khang trong thời gian qua chương trình khuyến mãi như sau:

 

- Miễn phí sửa chữa các loại máy văn phòng (Không bao gồm thay thế linh kiện)

- Nạp mực in tận nơi chỉ với 70.000 đồng/bình mực, miễn phí vệ sinh máy trong suốt quá trình sử dụng.

- Cho thuê mực in trọn gói chỉ với 100.000 đồng/hộp mực. Quý khách có thể an tâm sử dụng mà không cần tốn thêm bất kỳ chi phí nào về việc thay thế linh kiện.

- Mực in tương thích với các dòng máy in chỉ từ 400.000 đồng/ hộp mực.

 

Thời gian khuyến mãi kéo dài từ nay cho đến hết tháng 5.

 

Cam kết:

 

- Chất lượng mực in không đổi.

- Bảo hành đến hết hộp mực

- 1 đổi 1 trong vòng 1 tuần nếu hộp mực bị lỗi (Không bao gồm lỗi do người sử dụng gây ra)

 

Quý khách có nhu cầu vui lòng gọi đến số: 0902 375 979 (Gặp Trang) hoặc 0988 445 488 (Gặp Thiên Di)

 

Quý khách cần tư vấn hoặc hỗ trợ kỹ thuật, hãy gọi cho chúng tôi theo số 0909 191 458 để được phục vụ nhanh chóng nhất.

 

Email: phuckhangtoner@gmail.com

Yahoo: phuckhangtoner

‹‹ Quay lại
Chú ý
- Trangmuaban.com.vn không bán hàng trực tiếp, quý khách hãy liên hệ với người đăng tin. 
- Trangmuaban.com.vn sẽ không chịu trách nhiệm khi quý khách gặp rủi ro trong các giao dịch với nhau. 
- Trangmuaban.com.vn nghiêm cấm sử dụng website với mục đích lừa đảo hoặc "kinh doanh-bán hàng đa cấp. 
 
Đánh giá bài viết: 9 / 10 - 1 (97 lần đánh giá)


Tags: nap muc in q1. nap muc may in - nap muc in gia re - cho thue muc in - sua may in
©2014
Similarly with Google+ Comments Counter:
Tin VIP

Chữa bệnh đau đầu Chữa bệnh đau đầu

Khi bạn bị đau đầu (đông y gọi là bệnh đầu thống, máu xấu, tây y gọi chung là chứng thiểu năng tuần hoàn máu não, thiếu máu não, đau đầu do rối loạn vận mạch, rối loạn tiền đình, trầm cảm, rối loạn thần kinh thực vật, Migraine...) bệnh tuy không gây ...

Bảng giá chung cư ICID Complex Lê Trọng Tấn Bảng giá chung cư ICID Complex Lê Trọng Tấn

Thiết kế ICID COMPLEX với 02 tháp chung cư được nối với nhau bằng khối đế 3 tầng, cùng với đó là 3 tầng hầm phủ kín diện tích đất để gửi xe. 2 tháp chung cư được ký hiệu CT1, CT2 với chiều cao đồng bộ 30 tầng. ...

Bảng giá chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình Bảng giá chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình

Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình Một giấc mơ về một thành phố hiện đại với những tòa nhà cao chọc trời, xa hoa lộng lẫy nhưng vẫn bao bọc trong mình sự tư nhiên, bình dị ...

Liền kề The Green Daisy Lê Trọng Tấn (The Green Manor) Liền kề The Green Daisy Lê Trọng Tấn (The Green Manor)

Chính thức mở bán Liền kề The Green Daisy (The Green Manor) Lê Trọng Tấn, Hà Đông với mức giá từ 4-5 tỷ/lô, diện tích từ 120m2 đến 160m2, liên hệ để được biết thêm chi tiết ...

Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải

Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải ...

Làn gió mát cho mái ấm thượng lưu Làn gió mát cho mái ấm thượng lưu

Nếu như Sapphire là cơn gió mát lành phủ một màu xanh da trời tươi mát trên quần thể dự án Goldmark City, thì tòa Sapphire 1 là “cơn gió lạ” mang vẻ đẹp quyến rũ, tiềm ẩn, và mới mẻ, phù hợp với những người đang tìm kiếm một không gian sống vừa đẳng ...
Tin cùng danh mục
Cho thuê máy chiếu giá chỉ 250.000đ/ngày
Cho thuê máy chiếu 150.000đ/buổi tại TP.HCM
Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng SUMITOMO
Phân phối patch cord, dây nhảy cat5,cat6 amp 1,5,3m,5m hàng chính hãng, có sẵn
Hạt mạng amp cat5 mã 5-554720-3 description: mod plug, rj45, 8 pos, oval, unshielded
Dao tuốt sợi quang CFS2, giá tốt cho khách thi công cáp quang
Rệp nối mạng, rệp nối dây điện thoại RJ45 – thoại RJ11 – Hãng 3M phân phối toàn quốc
Cáp COMMSCOPE Cat5 Mã 6-219590-2, Cat6 Mã 1427254-6 UTP AMP hàng chính hãng giá ưu đãi
Cáp điện thoại VINACAP, AMP, Sino chuyên bán hàng chính hãng
Kìm mạng AMP - Chuyên dụng bấm Cat5,Cat6 giá tốt cho khách dự án
ĐHC Chuyên phân phối máy test mạng, test cáp hàng chính hãng
Phiến krone 10 đôi, tool nhấn phiến krone, hộp hạt mạng amp rj 45 cat6
Hộp cáp điện thoại giá tốt, vận chuyển toàn quốc
Dây nhảy quang 3,5,10m Singlemode LC-LC, SC-SC, LC-SC sẵn hàng, hàng chuẩn
Dây nhảy quang 3,5,10m Multimode LC-LC, SC-SC, LC-SC chỉ bán hàng chính hãng luôn sẵn hàng
Phần mềm DMS - Mobiwork DMS - Quản lý hệ thống phân phối
Bộ chuyển đổi Converter quang netlink 1G single/multi giá tốt
Patch panel amp 24 port 1375014-2, patch panel amp 48 port 1375015-2 chính hãng Cat6E
Máy test cáp mạng NOYAFA NF-468B giá tốt cho khách dự án
Test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC giá tốt cho khách dự án
Đăng nhập thành viên