The Golden Palm

Máy chấm công kiểm soát cửa Ronald Jack RJ-K40

  • Máy chấm công kiểm soát cửa Ronald Jack RJ-K40
Máy chấm công kiểm soát cửa Ronald Jack RJ-K40
Thông tin liên hệ
Họ tênCty TNHH TMDV Công Nghệ Nguyễn Danh
Địa chỉ185/15 đường 28, P.6, Q.Gò Vấp, TP HCM
Điện thoại0979543499
YahooSkypethu.nguyendanh
Đăng bởimaychamcongnguyendanhEmail
Thông tin nội dung
Loại tinHết hạnMã tin48056
Ngày đăng07/07/2015 08:46Ngày hết hạn15/07/2017 04:21
Khu vựcHồ Chí MinhLượt xem328
Danh mụcMáy tính - Máy văn phòng > Máy văn phòng > Máy chấm công

Tính năng:

- Tích hợp pin lưu điện dùng trong 4 giờ

- Chấm công bằng vân tay và thẻ cảm ứng kết hợp kiểm soát cửa ra vào.

- Quản lý đến 1000 dấu vân tay  & 1000 Thẻ cảm ứng + Password

- Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password

- Dung lượng nhớ  lưu trữ trong máy 80.000 IN/OUT

- Tích hợp âm thanh. Chuông báo giờ vào, ra, tăng ca….

- Kết nối với máy tính  qua cổng TCP/IP & USB

- Tích hợp tính năng kiểm soát cửa

- Hiển thị tên người chấm công lên máy.

- Dữ liệu trong máy không bị mất khi xãy ra cúp điện.

- Tốc độ xử lý nhanh <1s/1lần chấm công.

 

CÔNG TY TNHH TM DV CÔNG NGHỆ NGUYỄN DANH
Địa Chỉ: 185/15 Đường Số 28, P.6, Q. Gò Vấp, TP.HCM

Tel:   (028) 39848759 line 102

 0979543499 /  fax:  (028) 39848559

Website:  http://www.nguyendanh.vn/ 

 Là nhà nhập khẩu trực tiếp chúng  tôi cam kết mang đến cho bạn sản phẩm và dịch vụ tốt nhất !

‹‹ Quay lại
Chú ý
- Trangmuaban.com.vn không bán hàng trực tiếp, quý khách hãy liên hệ với người đăng tin. 
- Trangmuaban.com.vn sẽ không chịu trách nhiệm khi quý khách gặp rủi ro trong các giao dịch với nhau. 
- Trangmuaban.com.vn nghiêm cấm sử dụng website với mục đích lừa đảo hoặc "kinh doanh-bán hàng đa cấp. 
 
Đánh giá bài viết: 9.6 / 10 - 1 (13 lần đánh giá)


Tags: máy chấm công giá rẻ - máy chấm công kiểm soát cửa
©2015
Similarly with Google+ Comments Counter:
Tin VIP

Chữa bệnh đau đầu Chữa bệnh đau đầu

Khi bạn bị đau đầu (đông y gọi là bệnh đầu thống, máu xấu, tây y gọi chung là chứng thiểu năng tuần hoàn máu não, thiếu máu não, đau đầu do rối loạn vận mạch, rối loạn tiền đình, trầm cảm, rối loạn thần kinh thực vật, Migraine...) bệnh tuy không gây ...

Bảng giá chung cư ICID Complex Lê Trọng Tấn Bảng giá chung cư ICID Complex Lê Trọng Tấn

Thiết kế ICID COMPLEX với 02 tháp chung cư được nối với nhau bằng khối đế 3 tầng, cùng với đó là 3 tầng hầm phủ kín diện tích đất để gửi xe. 2 tháp chung cư được ký hiệu CT1, CT2 với chiều cao đồng bộ 30 tầng. ...

Bảng giá chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình Bảng giá chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình

Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình Một giấc mơ về một thành phố hiện đại với những tòa nhà cao chọc trời, xa hoa lộng lẫy nhưng vẫn bao bọc trong mình sự tư nhiên, bình dị ...

Liền kề The Green Daisy Lê Trọng Tấn (The Green Manor) Liền kề The Green Daisy Lê Trọng Tấn (The Green Manor)

Chính thức mở bán Liền kề The Green Daisy (The Green Manor) Lê Trọng Tấn, Hà Đông với mức giá từ 4-5 tỷ/lô, diện tích từ 120m2 đến 160m2, liên hệ để được biết thêm chi tiết ...

Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải

Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải ...

Làn gió mát cho mái ấm thượng lưu Làn gió mát cho mái ấm thượng lưu

Nếu như Sapphire là cơn gió mát lành phủ một màu xanh da trời tươi mát trên quần thể dự án Goldmark City, thì tòa Sapphire 1 là “cơn gió lạ” mang vẻ đẹp quyến rũ, tiềm ẩn, và mới mẻ, phù hợp với những người đang tìm kiếm một không gian sống vừa đẳng ...
Tin cùng danh mục
Cho thuê máy chiếu giá chỉ 250.000đ/ngày
Cho thuê máy chiếu 150.000đ/buổi tại TP.HCM
Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng SUMITOMO
Phân phối patch cord, dây nhảy cat5,cat6 amp 1,5,3m,5m hàng chính hãng, có sẵn
Hạt mạng amp cat5 mã 5-554720-3 description: mod plug, rj45, 8 pos, oval, unshielded
Dao tuốt sợi quang CFS2, giá tốt cho khách thi công cáp quang
Rệp nối mạng, rệp nối dây điện thoại RJ45 – thoại RJ11 – Hãng 3M phân phối toàn quốc
Cáp COMMSCOPE Cat5 Mã 6-219590-2, Cat6 Mã 1427254-6 UTP AMP hàng chính hãng giá ưu đãi
Cáp điện thoại VINACAP, AMP, Sino chuyên bán hàng chính hãng
Kìm mạng AMP - Chuyên dụng bấm Cat5,Cat6 giá tốt cho khách dự án
ĐHC Chuyên phân phối máy test mạng, test cáp hàng chính hãng
Phiến krone 10 đôi, tool nhấn phiến krone, hộp hạt mạng amp rj 45 cat6
Hộp cáp điện thoại giá tốt, vận chuyển toàn quốc
Dây nhảy quang 3,5,10m Singlemode LC-LC, SC-SC, LC-SC sẵn hàng, hàng chuẩn
Dây nhảy quang 3,5,10m Multimode LC-LC, SC-SC, LC-SC chỉ bán hàng chính hãng luôn sẵn hàng
Phần mềm DMS - Mobiwork DMS - Quản lý hệ thống phân phối
Bộ chuyển đổi Converter quang netlink 1G single/multi giá tốt
Patch panel amp 24 port 1375014-2, patch panel amp 48 port 1375015-2 chính hãng Cat6E
Máy test cáp mạng NOYAFA NF-468B giá tốt cho khách dự án
Test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC giá tốt cho khách dự án
Đăng nhập thành viên