The Golden Palm

MÁY CHẤM CÔNG KIỂM SOÁT CỬA RONALD JACK F18

  • MÁY CHẤM CÔNG KIỂM SOÁT CỬA RONALD JACK F18 MÁY CHẤM CÔNG KIỂM SOÁT CỬA RONALD JACK F18
MÁY CHẤM CÔNG KIỂM SOÁT CỬA RONALD JACK F18 MÁY CHẤM CÔNG KIỂM SOÁT CỬA RONALD JACK F18
Thông tin liên hệ
Họ tênCty TNHH TMDV Công Nghệ Nguyễn Danh
Địa chỉ185/15 đường 28, P.6, Q.Gò Vấp, TP HCM
Điện thoại0979543499
YahooSkypethu.nguyendanh
Đăng bởimaychamcongnguyendanhEmail
Thông tin nội dung
Loại tinHết hạnMã tin28875
Ngày đăng29/11/2014 08:24Ngày hết hạn15/07/2017 04:03
Khu vựcHồ Chí MinhLượt xem443
Danh mụcMáy tính - Máy văn phòng > Máy văn phòng > Máy chấm công

Tính năng kỹ thuật:
- Mắt đọc cảm biến quang học: Optical
- Khả năng quản lý: 1500 dấu vân tay, 5000 thẻ
- Bộ nhớ lưu  trữ :30000 lần
- Mỗi người đăng ký được 10 vân tay, 1 thẻ từ, 1 password
- Chế độ anti passback
- Cổng wiegand kết nối đầu đọc phụ
- Chế thiết lập 50 time zone, 24 ngày nghỉ
- Có thể đồng bộ dữ liệu vân tay với các máy chấm công
- Kết nối máy tính: TCP/IP, USB 1.0
- Nguồn điện: 12 VDC, 400mA
- Nhiệt độ 0 --> 45độ C
- Thời gian xác nhận vân tay: ~ 1 giây

 

CÔNG TY TNHH TM DV CÔNG NGHỆ NGUYỄN DANH
Địa Chỉ: 185/15 Đường Số 28, P.6, Q. Gò Vấp, TP.HCM

Tel:   (028) 39848759 line 102

 0979543499/  fax:  (028) 39848559

Website: http://www.chamcong24h.vn/  http://www.nguyendanh.vn/ - www.mayhuygiay.com.vn / www.ronaldjack.vn / www.thenhuavietnam.com / www.maychamcong.net.vn

----------------------------------------------------------------------------------------------

Là nhà nhập khẩu trực tiếp chúng tôi cam kết mang đến cho bạn sản phẩm và dịch vụ tốt nhất !

 

Chuyên phân phối và sửa chữa các loại MÁY VĂN PHÒNG

Máy chấm công vân tay , thẻ cảm ứng Osin X628N, Osin U160, Osin K300, Osin X628C+ID, Osin U160C+ID
Máy chấm công thẻ giấy Osin O-200P, Osin O-3300, Osin O-960
Máy Chấm Công Vân Tay, Cảm Ứng U160, 3000TID…
 
Máy Chấm Công Vân Tay HITECH X628…
Máy Chấm Công Kiểm Sóat Cửa 3000AID, 5000AID, F701, F708…
 
Máy Chấm Công Thẻ Cảm Ứng K300, S200, S300
 Máy Chấm Công Thẻ Giấy RJ 2200A/N, RJ 880, SEIKO QR6561/ 350 , UMEI NE5000/ 6000, TIMMY T180S…
 
Máy Chấm Công Tuần Tra Bảo Vệ GS6000C …
 
Máy Đếm Tiền Henry Hl2100, HL2010, HL2800 …
 Máy hủy giấy TIMMY B-CC5, B-CC12, B-S16T…
 Thẻ Nhân Viên, Thẻ Cảm Ứng…
 Thẻ chấm công …
 Ruy băng máy chấm công các lọai …

 Sữa chữa các loại máy chấm công, máy đếm tiền, máy hủy giấy 

‹‹ Quay lại
Chú ý
- Trangmuaban.com.vn không bán hàng trực tiếp, quý khách hãy liên hệ với người đăng tin. 
- Trangmuaban.com.vn sẽ không chịu trách nhiệm khi quý khách gặp rủi ro trong các giao dịch với nhau. 
- Trangmuaban.com.vn nghiêm cấm sử dụng website với mục đích lừa đảo hoặc "kinh doanh-bán hàng đa cấp. 
 
Đánh giá bài viết: 9.3 / 10 - 1 (18 lần đánh giá)


Tags: máy chấm công - kiểm soát cửa - ronald jack f18 - ronald jack - chấm công - vân tay - may cham cong
©2014
Similarly with Google+ Comments Counter:
Tin VIP

Bảng giá chung cư ICID Complex Lê Trọng Tấn Bảng giá chung cư ICID Complex Lê Trọng Tấn

Thiết kế ICID COMPLEX với 02 tháp chung cư được nối với nhau bằng khối đế 3 tầng, cùng với đó là 3 tầng hầm phủ kín diện tích đất để gửi xe. 2 tháp chung cư được ký hiệu CT1, CT2 với chiều cao đồng bộ 30 tầng. ...

Bảng giá chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình Bảng giá chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình

Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình Một giấc mơ về một thành phố hiện đại với những tòa nhà cao chọc trời, xa hoa lộng lẫy nhưng vẫn bao bọc trong mình sự tư nhiên, bình dị ...

Liền kề The Green Daisy Lê Trọng Tấn (The Green Manor) Liền kề The Green Daisy Lê Trọng Tấn (The Green Manor)

Chính thức mở bán Liền kề The Green Daisy (The Green Manor) Lê Trọng Tấn, Hà Đông với mức giá từ 4-5 tỷ/lô, diện tích từ 120m2 đến 160m2, liên hệ để được biết thêm chi tiết ...

Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải

Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải ...

Làn gió mát cho mái ấm thượng lưu Làn gió mát cho mái ấm thượng lưu

Nếu như Sapphire là cơn gió mát lành phủ một màu xanh da trời tươi mát trên quần thể dự án Goldmark City, thì tòa Sapphire 1 là “cơn gió lạ” mang vẻ đẹp quyến rũ, tiềm ẩn, và mới mẻ, phù hợp với những người đang tìm kiếm một không gian sống vừa đẳng ...
Tin cùng danh mục
Rệp nối mạng, rệp nối dây điện thoại RJ45 – thoại RJ11 – Hãng 3M phân phối toàn quốc
Cáp COMMSCOPE Cat5 Mã 6-219590-2, Cat6 Mã 1427254-6 UTP AMP hàng chính hãng giá ưu đãi
Bạn đã dùng thử phần mềm email marketing này chưa ?
Phần mềm đăng tin rao vặt miễn phí VRP trên 140 Website chuyên về rao vặt mua bán
Dây nhảy quang 3,5,10m Multimode LC-LC, SC-SC, LC-SC chỉ bán hàng chính hãng luôn sẵn hàng
Cáp điện thoại VINACAP, AMP, Sino chuyên bán hàng chính hãng
Bút Laser Logitech R400,R800,Bút Laser Vesine VP900,PP900 tiện lợi dễ sử dụng
Bàn phím Comanro 60s thế hệ mới siêu chất
Nhà máy ngói Đồng Tâm, bảng báo giá ngói Đồng Tâm
Tai nghe Comanro, thiết bị phòng game cao cấp
Hộp cáp điện thoại giá tốt, vận chuyển toàn quốc
Bàn 1 cấp, bàn 2 cấp, ghế lưới chuyên game, ghế lưng nhựa, comanro 60s like mech
Dây nhảy quang 3,5,10m Singlemode LC-LC, SC-SC, LC-SC sẵn hàng, hàng chuẩn
mua vga cài bitcoin cũ hết bảo hành giá cao
dao bitcoin : cần thu mua cpu ,vga,laptop,linh kiện máy đào btc củ
Dao bitcoin : cần thu mua vga đào bitcoin cũ số lượng
Nhà máy ngói Đồng Tâm, bảng báo giá ngói Đồng Tâm
Kìm mạng AMP - Chuyên dụng bấm Cat5,Cat6 giá tốt cho khách dự án
Máy test cáp mạng NOYAFA NF-468B giá tốt cho khách dự án
Test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC giá tốt cho khách dự án
Đăng nhập thành viên