The Golden Palm

Khuyến Mại Lớn Khi Mua Phần Mềm Quản Lý Của Công ty ATO

  • Khuyến Mại Lớn Khi Mua Phần Mềm Quản Lý Của Công ty ATO Khuyến Mại Lớn Khi Mua Phần Mềm Quản Lý Của Công ty ATO
Khuyến Mại Lớn Khi Mua Phần Mềm Quản Lý Của Công ty ATO Khuyến Mại Lớn Khi Mua Phần Mềm Quản Lý Của Công ty ATO
Thông tin liên hệ
Họ tênNguyệt Hằng
Địa chỉCông ty CP Công Nghệ ATO - Số 19 ngõ 68 Quan Nhân - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội
Điện thoại0942964000
YahooSkype
Đăng bởiNguyet_HangEmail
Thông tin nội dung
Loại tinHết hạnMã tin539
Ngày đăng24/02/2014 02:39Ngày hết hạn01/12/2016 16:00
Khu vựcHà NộiLượt xem269
Danh mụcMáy tính - Máy văn phòng > Phần mềm,Mạng,Web > Phần mềm

Kính chào quý khách hàng!

Kính chúc quý khách hàng năm mới an khang thịnh vượng, vạn sự như ý.

Nhân dịp đầu xuân Giáp Ngọ, công ty cố phần công nghệ ATO đang có chương trình khuyến mãi lớn dành cho khách hàng đầu xuân năm mới (áp dụng từ ngày 10/02/2014 đến hết ngày 28/02/2014):

- Quý khách hàng khi mua một bộ phần mềm quản lý bán hàng Beeshop hoặc một bộ phần mềm quản lý bán hàng Beeca, khách hàng sẽ nhận được quà đầu năm là 50 cuộn giấy in Bill và 10% giá trị phần mềm.

 - Quý khách hàng khi mua một bộ phần mềm quản lý bán hàng Smart hoặc một bộ phần mềm quản lý nhà hàng Queenbe, khách hàng sẽ được nhận ngay 50 cuộn giấy in Bill và 15% giá trị phần mềm.

Để có một năm gặp nhiều may mắn, bạn hãy liên hệ với chúng tôi. Chúng tôi, những thành viên trong công ty cổ phần công nghệ ATO với phương châm "nói lời thật, làm việc thật" sẽ tư vấn cho quý  khách hàng giải pháp quản lý tối ưu nhất.

Mọi thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ:

‹‹ Quay lại
Chú ý
- Trangmuaban.com.vn không bán hàng trực tiếp, quý khách hãy liên hệ với người đăng tin. 
- Trangmuaban.com.vn sẽ không chịu trách nhiệm khi quý khách gặp rủi ro trong các giao dịch với nhau. 
- Trangmuaban.com.vn nghiêm cấm sử dụng website với mục đích lừa đảo hoặc "kinh doanh-bán hàng đa cấp. 
 
Đánh giá bài viết: 8.8 / 10 - 1 (22 lần đánh giá)


Tags: Khuyến Mại Lớn Khi Mua Phần Mềm Quản Lý Của Công ty ATO
©2014
Similarly with Google+ Comments Counter:
Tin VIP

Bảng giá chung cư ICID Complex Lê Trọng Tấn Bảng giá chung cư ICID Complex Lê Trọng Tấn

Thiết kế ICID COMPLEX với 02 tháp chung cư được nối với nhau bằng khối đế 3 tầng, cùng với đó là 3 tầng hầm phủ kín diện tích đất để gửi xe. 2 tháp chung cư được ký hiệu CT1, CT2 với chiều cao đồng bộ 30 tầng. ...

Bảng giá chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình Bảng giá chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình

Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình Một giấc mơ về một thành phố hiện đại với những tòa nhà cao chọc trời, xa hoa lộng lẫy nhưng vẫn bao bọc trong mình sự tư nhiên, bình dị ...

Liền kề The Green Daisy Lê Trọng Tấn (The Green Manor) Liền kề The Green Daisy Lê Trọng Tấn (The Green Manor)

Chính thức mở bán Liền kề The Green Daisy (The Green Manor) Lê Trọng Tấn, Hà Đông với mức giá từ 4-5 tỷ/lô, diện tích từ 120m2 đến 160m2, liên hệ để được biết thêm chi tiết ...

Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải

Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải ...

Làn gió mát cho mái ấm thượng lưu Làn gió mát cho mái ấm thượng lưu

Nếu như Sapphire là cơn gió mát lành phủ một màu xanh da trời tươi mát trên quần thể dự án Goldmark City, thì tòa Sapphire 1 là “cơn gió lạ” mang vẻ đẹp quyến rũ, tiềm ẩn, và mới mẻ, phù hợp với những người đang tìm kiếm một không gian sống vừa đẳng ...
Tin cùng danh mục
Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng SUMITOMO
Phân phối patch cord, dây nhảy cat5,cat6 amp 1,5,3m,5m hàng chính hãng, có sẵn
Hạt mạng amp cat5 mã 5-554720-3 description: mod plug, rj45, 8 pos, oval, unshielded
Dao tuốt sợi quang CFS2, giá tốt cho khách thi công cáp quang
Rệp nối mạng, rệp nối dây điện thoại RJ45 – thoại RJ11 – Hãng 3M phân phối toàn quốc
Cáp COMMSCOPE Cat5 Mã 6-219590-2, Cat6 Mã 1427254-6 UTP AMP hàng chính hãng giá ưu đãi
Cáp điện thoại VINACAP, AMP, Sino chuyên bán hàng chính hãng
Kìm mạng AMP - Chuyên dụng bấm Cat5,Cat6 giá tốt cho khách dự án
ĐHC Chuyên phân phối máy test mạng, test cáp hàng chính hãng
Phiến krone 10 đôi, tool nhấn phiến krone, hộp hạt mạng amp rj 45 cat6
Hộp cáp điện thoại giá tốt, vận chuyển toàn quốc
Dây nhảy quang 3,5,10m Singlemode LC-LC, SC-SC, LC-SC sẵn hàng, hàng chuẩn
Dây nhảy quang 3,5,10m Multimode LC-LC, SC-SC, LC-SC chỉ bán hàng chính hãng luôn sẵn hàng
Phần mềm DMS - Mobiwork DMS - Quản lý hệ thống phân phối
Bộ chuyển đổi Converter quang netlink 1G single/multi giá tốt
Patch panel amp 24 port 1375014-2, patch panel amp 48 port 1375015-2 chính hãng Cat6E
Máy test cáp mạng NOYAFA NF-468B giá tốt cho khách dự án
Test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC giá tốt cho khách dự án
Bút Laser Logitech R400,R800,Bút Laser Vesine VP900,PP900 tiện lợi dễ sử dụng
Netword Cable Manager Thanh Quản Lý Cáp Amp Hàng Chính Hãng
Đăng nhập thành viên