Samsora Premier

Dây nhảy quang 3,5,10m Multimode LC-LC, SC-SC, LC-SC chỉ bán hàng chính hãng luôn sẵn hàng

  • Dây nhảy quang 3,5,10m Multimode LC-LC, SC-SC, LC-SC chỉ bán hàng chính hãng luôn sẵn hàng
Dây nhảy quang 3,5,10m Multimode LC-LC, SC-SC, LC-SC chỉ bán hàng chính hãng luôn sẵn hàng
Thông tin liên hệ
Họ tênĐặng Trang
Địa chỉSố 162A phố chùa láng, phường láng thượng,hà nội
Điện thoại0978867070
YahooSkype
Đăng bởihuyentrang162Email
Thông tin nội dung
Loại tinHết hạnMã tin76403
Ngày đăng11/10/2017 09:14Ngày hết hạn10/01/2018 03:32
Khu vựcHà NộiLượt xem137
Danh mụcMáy tính - Máy văn phòng > Máy tính > Linh kiện máy tính

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ĐỨC HẠNH

162A Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Chuyện phân phối cho các đơn vị thi công thiết bị, linh kiện, phụ kiện mạng - quang giá rẻ

(LƯU Ý: CHÚNG TÔI CUNG CẤP VÀ CHUYỂN HÀNG TRÊN TOÀN QUỐC CHO CÁC DỰ ÁN)


Khách mua buôn sỉ liên hệ có giá ưu đãi nhất. Khách mua tiềm năng lẻ cũng như buôn

Cam kết đổi trả trong thời gian bảo hành.

Liên hệ : 0942.0942.58 hoặc 0942.0942.59 gặp Mr.Hạnh để nhận được giá tốt

KHÁCH HÀNG CALL TRỰC TIẾP VÀO SỐ HOTLINE TRÊN ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN

---------------------------------------------------------------------------------
Dây nhảy quang Multimode 3,5,10 Mét LC – LC

· Dây nhảy quang Multi Mode vỏ mầu vàng

· Chiều dài 3,5,10m, hoặc theo đơn đặt hàng

· Sợi đơn – Simplex hoặc Sợi đôi Duplex

· Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

· Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

· Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
[​IMG]

Dây nhảy quang Multimode 3.0 Mét LC - LC

Giá : 120.000 VND

Dây nhảy quang Multimode 5.0 Mét LC - LC

Giá : 160.000 VND

Dây nhảy quang Multimode 10 Mét LC - LC

Giá : 270.000 VND

--------------------------------------------------------------------------------------------

Dây nhảy quang Multimode 3,5,10 Mét LC – SC

· Dây nhảy quang Multi Mode vỏ mầu vàng

· Chiều dài 3,5,10m, hoặc theo đơn đặt hàng

· Sợi đơn – Simplex hoặc Sợi đôi Duplex

· Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

· Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

· Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
[​IMG]

Dây nhảy quang Multimode 3.0 Mét LC – SC

Giá : 120.000 VND

Dây nhảy quang Multimode 5.0 Mét LC – SC

Giá : 170.000 VND

Dây nhảy quang Multimode 10 Mét LC – SC

Giá : 250.000 VND

--------------------------------------------------------------------------------------------


Dây nhảy quang Multimode 3,5,10 Mét SC – SC

· Dây nhảy quang Multi Mode vỏ mầu vàng

· Chiều dài 3,5,10m, hoặc theo đơn đặt hàng

· Sợi đơn – Simplex hoặc Sợi đôi Duplex

· Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

· Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

· Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
[​IMG]

Dây nhảy quang Multimode 3.0 Mét SC – SC

Giá : 125.000 VND

Dây nhảy quang Multimode 5.0 Mét SC – SC

Giá : 160.000 VND

Dây nhảy quang Multimode 10 Mét SC – SC

Giá : 280.000 VND
---------------------------------------------------------------------------------
ĐỨC HẠNH COMPUTER

162 A CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI

Mr Hạnh : 0942.0942.58 - Zalo : 0942.0942.58

‹‹ Quay lại
Chú ý
- Trangmuaban.com.vn không bán hàng trực tiếp, quý khách hãy liên hệ với người đăng tin. 
- Trangmuaban.com.vn sẽ không chịu trách nhiệm khi quý khách gặp rủi ro trong các giao dịch với nhau. 
- Trangmuaban.com.vn nghiêm cấm sử dụng website với mục đích lừa đảo hoặc "kinh doanh-bán hàng đa cấp. 
 
Đánh giá bài viết: 9.4 / 10 - 1 (9 lần đánh giá)


Tags: duchanhcomputer
©2017
Similarly with Google+ Comments Counter:
Tin VIP

Bảng giá chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình Bảng giá chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình

Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình Một giấc mơ về một thành phố hiện đại với những tòa nhà cao chọc trời, xa hoa lộng lẫy nhưng vẫn bao bọc trong mình sự tư nhiên, bình dị ...
Đăng nhập thành viên