The Golden Palm

Cung cấp máy chấm công WSE-7500A/D giá tốt.Lh:0916986820 Kim Ngân

  • Cung cấp máy chấm công WSE-7500A/D giá tốt.Lh:0916986820 Kim Ngân Cung cấp máy chấm công WSE-7500A/D giá tốt.Lh:0916986820 Kim Ngân
Cung cấp máy chấm công WSE-7500A/D giá tốt.Lh:0916986820 Kim Ngân Cung cấp máy chấm công WSE-7500A/D giá tốt.Lh:0916986820 Kim Ngân
Thông tin liên hệ
Họ tênVõ Thị Kim Ngân
Địa chỉ350/27 Nguyễn Văn Lượng, P16, Gò Vấp
Điện thoại0916986820
YahooSkype
Đăng bởikdminhnhan01Email
Thông tin nội dung
Loại tinHết hạnMã tin1515
Ngày đăng15/01/2014 01:31Ngày hết hạn14/01/2015 01:31
Khu vựcGia LaiLượt xem335
Danh mụcMáy tính - Máy văn phòng > Máy văn phòng > Máy chấm công

MÁY CHẤM CÔNG THẺ GIẤY WSE-7500A/D

Mail: kimngan@minhnhan.vn

Tell: 0916 986 820-08.39848349

Nickchat:kdminhnhan01

Spyke:vo.kimngan                            

ĐẶC ĐIỂM KỸ THUẬT

                                                                

Công nghệ In kim, in 06 cột vào ra

In được 02 màu đỏ & đen

Tự động cuốn thẻ vào in và đẩy thẻ lên.

Tự động cập nhật lại ngày giờ khi xảy ra mất điện

Phân biệt mặt thẻ khi in nên tránh trường hợp chấm công sai ngày.

Tự động đổi màu mực in khi đi làm trể hay về sớm

Quản lý (người sử dụng) : 250 nhân viên.

Nguồn lưu trữ dự phòng khi cúp điện (Pin sạc)

Màn hình hiển thị LCD lớn

Trọng lượng : 2.7Kg  kiểu dáng đẹp, sang trọng

Thích hợp cho chấm công nhân viên văn phòng, nhà xưởng

Cài đặt chuông nhạc báo giờ, kết nối chuông ngoài!

 

Vui lòng liên hệ:

CÔNG TY TNHH TM & DV MINH NHÃN

350/27 Nguyễn Văn Lượng, Phường 16, Q. Gò Vấp, TP. HCM

ĐT:  0916 986 820-08.39848349 –- LH:KIM NGÂN, P. KINH DOANH

Email : kimngan@minhnhan.vnWebsite: www.minhnhan.vn/ http://wiseeye.info

              Nick chat: kdminhnhan01

             Spyke:vo.kimngan

 

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH HÀNG!

 

 

‹‹ Quay lại
Chú ý
- Trangmuaban.com.vn không bán hàng trực tiếp, quý khách hãy liên hệ với người đăng tin. 
- Trangmuaban.com.vn sẽ không chịu trách nhiệm khi quý khách gặp rủi ro trong các giao dịch với nhau. 
- Trangmuaban.com.vn nghiêm cấm sử dụng website với mục đích lừa đảo hoặc "kinh doanh-bán hàng đa cấp. 
 
Đánh giá bài viết: 9.5 / 10 - 1 (39 lần đánh giá)


Tags: Máy chấm công giá rẻ
©2014
Similarly with Google+ Comments Counter:
Tin VIP

Bảng giá chung cư ICID Complex Lê Trọng Tấn Bảng giá chung cư ICID Complex Lê Trọng Tấn

Thiết kế ICID COMPLEX với 02 tháp chung cư được nối với nhau bằng khối đế 3 tầng, cùng với đó là 3 tầng hầm phủ kín diện tích đất để gửi xe. 2 tháp chung cư được ký hiệu CT1, CT2 với chiều cao đồng bộ 30 tầng. ...

Bảng giá chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình Bảng giá chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình

Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình Một giấc mơ về một thành phố hiện đại với những tòa nhà cao chọc trời, xa hoa lộng lẫy nhưng vẫn bao bọc trong mình sự tư nhiên, bình dị ...

Liền kề The Green Daisy Lê Trọng Tấn (The Green Manor) Liền kề The Green Daisy Lê Trọng Tấn (The Green Manor)

Chính thức mở bán Liền kề The Green Daisy (The Green Manor) Lê Trọng Tấn, Hà Đông với mức giá từ 4-5 tỷ/lô, diện tích từ 120m2 đến 160m2, liên hệ để được biết thêm chi tiết ...

Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải

Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải ...

Làn gió mát cho mái ấm thượng lưu Làn gió mát cho mái ấm thượng lưu

Nếu như Sapphire là cơn gió mát lành phủ một màu xanh da trời tươi mát trên quần thể dự án Goldmark City, thì tòa Sapphire 1 là “cơn gió lạ” mang vẻ đẹp quyến rũ, tiềm ẩn, và mới mẻ, phù hợp với những người đang tìm kiếm một không gian sống vừa đẳng ...
Tin cùng danh mục
Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng SUMITOMO
Phân phối patch cord, dây nhảy cat5,cat6 amp 1,5,3m,5m hàng chính hãng, có sẵn
Hạt mạng amp cat5 mã 5-554720-3 description: mod plug, rj45, 8 pos, oval, unshielded
Dao tuốt sợi quang CFS2, giá tốt cho khách thi công cáp quang
Rệp nối mạng, rệp nối dây điện thoại RJ45 – thoại RJ11 – Hãng 3M phân phối toàn quốc
Cáp COMMSCOPE Cat5 Mã 6-219590-2, Cat6 Mã 1427254-6 UTP AMP hàng chính hãng giá ưu đãi
Cáp điện thoại VINACAP, AMP, Sino chuyên bán hàng chính hãng
Kìm mạng AMP - Chuyên dụng bấm Cat5,Cat6 giá tốt cho khách dự án
ĐHC Chuyên phân phối máy test mạng, test cáp hàng chính hãng
Phiến krone 10 đôi, tool nhấn phiến krone, hộp hạt mạng amp rj 45 cat6
Hộp cáp điện thoại giá tốt, vận chuyển toàn quốc
Dây nhảy quang 3,5,10m Singlemode LC-LC, SC-SC, LC-SC sẵn hàng, hàng chuẩn
Dây nhảy quang 3,5,10m Multimode LC-LC, SC-SC, LC-SC chỉ bán hàng chính hãng luôn sẵn hàng
Phần mềm DMS - Mobiwork DMS - Quản lý hệ thống phân phối
Bộ chuyển đổi Converter quang netlink 1G single/multi giá tốt
Patch panel amp 24 port 1375014-2, patch panel amp 48 port 1375015-2 chính hãng Cat6E
Máy test cáp mạng NOYAFA NF-468B giá tốt cho khách dự án
Test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC giá tốt cho khách dự án
Bút Laser Logitech R400,R800,Bút Laser Vesine VP900,PP900 tiện lợi dễ sử dụng
Netword Cable Manager Thanh Quản Lý Cáp Amp Hàng Chính Hãng
Đăng nhập thành viên