The Golden Palm

Chuyên cung cấp kìm bấm mạng cat 6e cho dân kỹ thuật giá tốt

  • Chuyên cung cấp kìm bấm mạng cat 6e cho dân kỹ thuật giá tốt Chuyên cung cấp kìm bấm mạng cat 6e cho dân kỹ thuật giá tốt
Chuyên cung cấp kìm bấm mạng cat 6e cho dân kỹ thuật giá tốt Chuyên cung cấp kìm bấm mạng cat 6e cho dân kỹ thuật giá tốt
Thông tin liên hệ
Họ têntigonslove
Địa chỉ160 Pho Chua Lang
Điện thoại09232055555
YahooSkype
Đăng bởitigonsloveEmail
Thông tin nội dung
Loại tinHết hạnMã tin522
Ngày đăng22/02/2014 17:04Ngày hết hạn21/02/2017 17:04
Khu vựcHà NộiLượt xem434
Danh mụcMáy tính - Máy văn phòng > Phần mềm,Mạng,Web > Internet

CÔNG TY CP AN NAM 
Đc: 160 Phố Chùa Láng – Láng Thượng - Đống Đa – Hà nội
ĐT: 04.3 7759402 - 0912 100 046 - 0923 20 5555
Địa chỉ phân phối thiết bị mạng cao cấp 

Khách hàng đặt hàng số lượng lớn : 
Liên hệ để được giá tốt nhất
Miss Thuý: 0912 100 046
Yahoo: annamcomputers
web:http://annamcomputer.com 
Chất lượng - Giá cả cạnh tranh - Dịch vụ hoàn hảo! 
Cam kết 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành! 

Địa chỉ phân phối linh kiện thiết bị mạng, hiện tại chúng tôi đang có hơn 700 mặt hàng thiết bị vi tính.
Để xem mặt hàng khác bạn truy cập vào tranghttp://annamcomputer.com

KÌM BẤM MANG AMP CAT 6

Mã hàng: KÌM BẤM MANG AMP CAT 6

Hãng sản xuất AMP
Part number: 790163 - 5

Giá: 3.000.000₫

 

 
 

Thông tin chi tiết

Hãng sản xuất AMP
Part number: 790163 - 5

Hand Tool, w/Die Set, Cat6, RJ45 Mod Plug, OD 6-7mm

Kìm Mạng Đa Nang Talon

Mã hàng: Kìm Mạng Đa Nang Talon

Kìm Talon CAT 6 / TL-2810
Bấm được cả Điện Thoại & CAT5

Giá: 2.200.000₫

 

 
 

Sản phẩm cùng loại 

 

Kìm nhấn nhân mạng Talon

Mã hàng: Kìm nhấn nhân mạng Talon TL5088R

Bấm 1 lần 8 sợi dây
Dùng cho tất cả nhân AMP

Giá: 1.790.000₫

 

 
 

Thông tin chi tiết

Kìm nhấn nhân mạng Talon TL5088R

Bấm 1 lần 8 sợi dây
Dùng cho tất cả nhân AMP

‹‹ Quay lại
Chú ý
- Trangmuaban.com.vn không bán hàng trực tiếp, quý khách hãy liên hệ với người đăng tin. 
- Trangmuaban.com.vn sẽ không chịu trách nhiệm khi quý khách gặp rủi ro trong các giao dịch với nhau. 
- Trangmuaban.com.vn nghiêm cấm sử dụng website với mục đích lừa đảo hoặc "kinh doanh-bán hàng đa cấp. 
 
Đánh giá bài viết: 9.4 / 10 - 1 (57 lần đánh giá)


Tags: kìm bấm mạng
©2014
Similarly with Google+ Comments Counter:
Tin VIP

Chữa bệnh đau đầu Chữa bệnh đau đầu

Khi bạn bị đau đầu (đông y gọi là bệnh đầu thống, máu xấu, tây y gọi chung là chứng thiểu năng tuần hoàn máu não, thiếu máu não, đau đầu do rối loạn vận mạch, rối loạn tiền đình, trầm cảm, rối loạn thần kinh thực vật, Migraine...) bệnh tuy không gây ...

Bảng giá chung cư ICID Complex Lê Trọng Tấn Bảng giá chung cư ICID Complex Lê Trọng Tấn

Thiết kế ICID COMPLEX với 02 tháp chung cư được nối với nhau bằng khối đế 3 tầng, cùng với đó là 3 tầng hầm phủ kín diện tích đất để gửi xe. 2 tháp chung cư được ký hiệu CT1, CT2 với chiều cao đồng bộ 30 tầng. ...

Bảng giá chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình Bảng giá chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình

Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình Một giấc mơ về một thành phố hiện đại với những tòa nhà cao chọc trời, xa hoa lộng lẫy nhưng vẫn bao bọc trong mình sự tư nhiên, bình dị ...

Liền kề The Green Daisy Lê Trọng Tấn (The Green Manor) Liền kề The Green Daisy Lê Trọng Tấn (The Green Manor)

Chính thức mở bán Liền kề The Green Daisy (The Green Manor) Lê Trọng Tấn, Hà Đông với mức giá từ 4-5 tỷ/lô, diện tích từ 120m2 đến 160m2, liên hệ để được biết thêm chi tiết ...

Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải

Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải ...

Làn gió mát cho mái ấm thượng lưu Làn gió mát cho mái ấm thượng lưu

Nếu như Sapphire là cơn gió mát lành phủ một màu xanh da trời tươi mát trên quần thể dự án Goldmark City, thì tòa Sapphire 1 là “cơn gió lạ” mang vẻ đẹp quyến rũ, tiềm ẩn, và mới mẻ, phù hợp với những người đang tìm kiếm một không gian sống vừa đẳng ...
Tin cùng danh mục
Rệp nối mạng, rệp nối dây điện thoại RJ45 – thoại RJ11 – Hãng 3M phân phối toàn quốc
Cáp COMMSCOPE Cat5 Mã 6-219590-2, Cat6 Mã 1427254-6 UTP AMP hàng chính hãng giá ưu đãi
Bạn đã dùng thử phần mềm email marketing này chưa ?
Phần mềm đăng tin rao vặt miễn phí VRP trên 140 Website chuyên về rao vặt mua bán
Dây nhảy quang 3,5,10m Multimode LC-LC, SC-SC, LC-SC chỉ bán hàng chính hãng luôn sẵn hàng
Cáp điện thoại VINACAP, AMP, Sino chuyên bán hàng chính hãng
Bút Laser Logitech R400,R800,Bút Laser Vesine VP900,PP900 tiện lợi dễ sử dụng
Bàn phím Comanro 60s thế hệ mới siêu chất
Nhà máy ngói Đồng Tâm, bảng báo giá ngói Đồng Tâm
Tai nghe Comanro, thiết bị phòng game cao cấp
Hộp cáp điện thoại giá tốt, vận chuyển toàn quốc
Bàn 1 cấp, bàn 2 cấp, ghế lưới chuyên game, ghế lưng nhựa, comanro 60s like mech
Dây nhảy quang 3,5,10m Singlemode LC-LC, SC-SC, LC-SC sẵn hàng, hàng chuẩn
mua vga cài bitcoin cũ hết bảo hành giá cao
dao bitcoin : cần thu mua cpu ,vga,laptop,linh kiện máy đào btc củ
Dao bitcoin : cần thu mua vga đào bitcoin cũ số lượng
Nhà máy ngói Đồng Tâm, bảng báo giá ngói Đồng Tâm
Kìm mạng AMP - Chuyên dụng bấm Cat5,Cat6 giá tốt cho khách dự án
Máy test cáp mạng NOYAFA NF-468B giá tốt cho khách dự án
Test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC giá tốt cho khách dự án
Đăng nhập thành viên