The Golden Palm

Chíp máy in samsung scx 4623f

  • Chíp máy in samsung scx 4623f Chíp máy in samsung scx 4623f
Chíp máy in samsung scx 4623f Chíp máy in samsung scx 4623f
Thông tin liên hệ
Họ tênbuiphuong
Địa chỉha noi
Điện thoại0936427808
YahooSkype
Đăng bởimucinphuongdongEmail
Thông tin nội dung
Loại tinHết hạnMã tin532
Ngày đăng23/02/2014 11:29Ngày hết hạn23/02/2015 11:29
Khu vựcLượt xem237
Danh mụcMáy tính - Máy văn phòng >

Chíp mực máy in samsung scx 4623f

 

Máy in đa chức năng samsung scx 4623f máy được tích hợp các tính năng: in, fax, photo, scan rất thụa tiện cho các văn phòng công ty.

Trung tâm mực in và thiết bị máy văn phòng Phương Đông chuyên đổ mực máy in  samsung scx 4623f với giá rẻ, nếu máy in samsung scx 4623f báo lỗi đèn đỏ bạn đã đổ mực nhưng máy vẫn không in được khi đó bạn cần phải thay chíp mực, hoặc bạn phải reset lại máy in thì máy mới có thể in được.

Phương Đông thay chíp mực samsung scx 4623f chỉ với giá 150.000 đ/c bảo hành 2500tr.

Báo giá mực in, linh kiện máy in samsung scx 4623f:

Mực in

120.000 đ/1l

chíp

150.000 đ/1c

Trống

190.000 đ/1c

Gạt mực

150.000 đ/1c

Lô mực

150.000 đ/1c

Quả đào

250.000 đ/1c

Hộp mực

950.000 đ/1c

 Ngoài linh kiện máy in samsung scx 4623f Phương Đông còn cung cấp linh kiện máy in của tất cả các dòng máy in khác nếu máy in của bạn bị lỗi bạn cần sửa máy in  hãy liên hệ với Phương Đông để có một dịch vụ tốt nhất.

Liên hệ: 0439948743 / 0936427808 

‹‹ Quay lại
Chú ý
- Trangmuaban.com.vn không bán hàng trực tiếp, quý khách hãy liên hệ với người đăng tin. 
- Trangmuaban.com.vn sẽ không chịu trách nhiệm khi quý khách gặp rủi ro trong các giao dịch với nhau. 
- Trangmuaban.com.vn nghiêm cấm sử dụng website với mục đích lừa đảo hoặc "kinh doanh-bán hàng đa cấp. 
 
Đánh giá bài viết: 9.6 / 10 - 1 (24 lần đánh giá)


Tags: chíp máy in samsung 4623 - đổ mực máy in - sửa máy in
©2014
Similarly with Google+ Comments Counter:
Tin VIP

Chữa bệnh đau đầu Chữa bệnh đau đầu

Khi bạn bị đau đầu (đông y gọi là bệnh đầu thống, máu xấu, tây y gọi chung là chứng thiểu năng tuần hoàn máu não, thiếu máu não, đau đầu do rối loạn vận mạch, rối loạn tiền đình, trầm cảm, rối loạn thần kinh thực vật, Migraine...) bệnh tuy không gây ...

Bảng giá chung cư ICID Complex Lê Trọng Tấn Bảng giá chung cư ICID Complex Lê Trọng Tấn

Thiết kế ICID COMPLEX với 02 tháp chung cư được nối với nhau bằng khối đế 3 tầng, cùng với đó là 3 tầng hầm phủ kín diện tích đất để gửi xe. 2 tháp chung cư được ký hiệu CT1, CT2 với chiều cao đồng bộ 30 tầng. ...

Bảng giá chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình Bảng giá chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình

Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình Một giấc mơ về một thành phố hiện đại với những tòa nhà cao chọc trời, xa hoa lộng lẫy nhưng vẫn bao bọc trong mình sự tư nhiên, bình dị ...

Liền kề The Green Daisy Lê Trọng Tấn (The Green Manor) Liền kề The Green Daisy Lê Trọng Tấn (The Green Manor)

Chính thức mở bán Liền kề The Green Daisy (The Green Manor) Lê Trọng Tấn, Hà Đông với mức giá từ 4-5 tỷ/lô, diện tích từ 120m2 đến 160m2, liên hệ để được biết thêm chi tiết ...

Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải

Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải ...

Làn gió mát cho mái ấm thượng lưu Làn gió mát cho mái ấm thượng lưu

Nếu như Sapphire là cơn gió mát lành phủ một màu xanh da trời tươi mát trên quần thể dự án Goldmark City, thì tòa Sapphire 1 là “cơn gió lạ” mang vẻ đẹp quyến rũ, tiềm ẩn, và mới mẻ, phù hợp với những người đang tìm kiếm một không gian sống vừa đẳng ...
Tin cùng danh mục
Cáp COMMSCOPE Cat5 Mã 6-219590-2, Cat6 Mã 1427254-6 UTP AMP hàng chính hãng giá ưu đãi
Cáp điện thoại VINACAP, AMP, Sino chuyên bán hàng chính hãng
Kìm mạng AMP - Chuyên dụng bấm Cat5,Cat6 giá tốt cho khách dự án
Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng SUMITOMO
ĐHC Chuyên phân phối máy test mạng, test cáp hàng chính hãng
Phiến krone 10 đôi, tool nhấn phiến krone, hộp hạt mạng amp rj 45 cat6
Dao tuốt sợi quang CFS2, giá tốt cho khách thi công cáp quang
Hộp cáp điện thoại giá tốt, vận chuyển toàn quốc
Dây nhảy quang 3,5,10m Singlemode LC-LC, SC-SC, LC-SC sẵn hàng, hàng chuẩn
Dây nhảy quang 3,5,10m Multimode LC-LC, SC-SC, LC-SC chỉ bán hàng chính hãng luôn sẵn hàng
Phần mềm DMS - Mobiwork DMS - Quản lý hệ thống phân phối
Bộ chuyển đổi Converter quang netlink 1G single/multi giá tốt
Phân phối patch cord, dây nhảy cat5,cat6 amp 1,5,3m,5m hàng chính hãng, có sẵn
Patch panel amp 24 port 1375014-2, patch panel amp 48 port 1375015-2 chính hãng Cat6E
Máy test cáp mạng NOYAFA NF-468B giá tốt cho khách dự án
Test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC giá tốt cho khách dự án
Rệp nối mạng, rệp nối dây điện thoại RJ45 – thoại RJ11 – Hãng 3M phân phối toàn quốc
Bút Laser Logitech R400,R800,Bút Laser Vesine VP900,PP900 tiện lợi dễ sử dụng
Hạt mạng amp cat5 mã 5-554720-3 description: mod plug, rj45, 8 pos, oval, unshielded
Netword Cable Manager Thanh Quản Lý Cáp Amp Hàng Chính Hãng
Đăng nhập thành viên