The Golden Palm

Anvinhco Khuyến mãi giá cực rẻ Sản phẩm máy Photocopy Xerox 2059D

  • Anvinhco Khuyến mãi giá cực rẻ Sản phẩm máy Photocopy Xerox 2059D Anvinhco Khuyến mãi giá cực rẻ Sản phẩm máy Photocopy Xerox 2059D
Anvinhco Khuyến mãi giá cực rẻ Sản phẩm máy Photocopy Xerox 2059D Anvinhco Khuyến mãi giá cực rẻ Sản phẩm máy Photocopy Xerox 2059D
Thông tin liên hệ
Họ tênAnvinh
Địa chỉ25 đặng thùy trâm- cầu giấy- HN
Điện thoại0989975656
YahooSkype
Đăng bởisales_anvinh3Email
Thông tin nội dung
Loại tinHết hạnMã tin1611
Ngày đăng24/01/2014 01:41Ngày hết hạn24/01/2015 01:41
Khu vựcHà NộiLượt xem260
Danh mụcMáy tính - Máy văn phòng > Máy văn phòng > Máy photocopy

Máy Photocopy Xerox 2058DD (NW) Khuyến mại giảm giá cực rẻ

Với thiết kế gọn nhẹ, cấu hình đầy đủ (copy, in, scan, DADF, Duplex), giá cả hợp lí chắc chắn là sự lựa chọn số 1 của bạn và các doanh nghiệp.

Giá khuyến mãi: 31.500.000

Giá thị trường: 34.200.000

Khuyến mãi: Kệ kê máy

Máy photocopy Xerox Docucentre-IV 2058DD-CPS(NW)
Cấu hình chuẩn: Photocopy -DADF- Duplex -In mạng - Scaner màu
Tốc độ: 23 bản/phút
Khổ giấy: A5-A3
Bộ nhớ chuẩn: 256MB
Độ phân giải: 600x600dpi
Thu phóng: 25%-400%
Khay tay: 50 tờ.
Khay gầm : 250 tờ.
Bộ tự động đảo bản sao(Duplex) có sẵn
Bộ nạp và đảo bản gốc tự động(DADF) có sẵn.
Bảo hành: 12 tháng hoặc 80 000 bản chụp
Xuất xứ: Trung Quốc

Ngoài máy Photocopy Xerox 2058DD NW ra Công ty chúng tôi còn cung cấp các model khác của máy photocopy.

Hãy liên hệ để được tư vấn miễn phí và có giá tốt nhất:

Để biết thêm chi tiết xin liên hệ Phòng kinh doanh: Ms. Loan
Công ty CP Đầu tư thương mại và sản xuất An Vinh
VPGD: Số nhà 25 đường Đặng Thùy Trâm– Cầu Giấy– Hà Nội
Tel: 0977 763 581 – 0936 396 309

Email: loanle248@gmail.com

Yahoo: huongmoclan_19862002

Skype: loalt248

Website: http://anvinhco.vn/

 

Rất hân hạnh được phục vụ quý khách!!!

‹‹ Quay lại
Chú ý
- Trangmuaban.com.vn không bán hàng trực tiếp, quý khách hãy liên hệ với người đăng tin. 
- Trangmuaban.com.vn sẽ không chịu trách nhiệm khi quý khách gặp rủi ro trong các giao dịch với nhau. 
- Trangmuaban.com.vn nghiêm cấm sử dụng website với mục đích lừa đảo hoặc "kinh doanh-bán hàng đa cấp. 
 
Đánh giá bài viết: 8.9 / 10 - 1 (44 lần đánh giá)


Tags: máy photocopy
©2014
Similarly with Google+ Comments Counter:
Tin VIP

Chữa bệnh đau đầu Chữa bệnh đau đầu

Khi bạn bị đau đầu (đông y gọi là bệnh đầu thống, máu xấu, tây y gọi chung là chứng thiểu năng tuần hoàn máu não, thiếu máu não, đau đầu do rối loạn vận mạch, rối loạn tiền đình, trầm cảm, rối loạn thần kinh thực vật, Migraine...) bệnh tuy không gây ...

Bảng giá chung cư ICID Complex Lê Trọng Tấn Bảng giá chung cư ICID Complex Lê Trọng Tấn

Thiết kế ICID COMPLEX với 02 tháp chung cư được nối với nhau bằng khối đế 3 tầng, cùng với đó là 3 tầng hầm phủ kín diện tích đất để gửi xe. 2 tháp chung cư được ký hiệu CT1, CT2 với chiều cao đồng bộ 30 tầng. ...

Bảng giá chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình Bảng giá chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình

Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình Một giấc mơ về một thành phố hiện đại với những tòa nhà cao chọc trời, xa hoa lộng lẫy nhưng vẫn bao bọc trong mình sự tư nhiên, bình dị ...

Liền kề The Green Daisy Lê Trọng Tấn (The Green Manor) Liền kề The Green Daisy Lê Trọng Tấn (The Green Manor)

Chính thức mở bán Liền kề The Green Daisy (The Green Manor) Lê Trọng Tấn, Hà Đông với mức giá từ 4-5 tỷ/lô, diện tích từ 120m2 đến 160m2, liên hệ để được biết thêm chi tiết ...

Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải

Thiết kế Masteri An Khánh mang dấu ấn Địa Trung Hải ...

Làn gió mát cho mái ấm thượng lưu Làn gió mát cho mái ấm thượng lưu

Nếu như Sapphire là cơn gió mát lành phủ một màu xanh da trời tươi mát trên quần thể dự án Goldmark City, thì tòa Sapphire 1 là “cơn gió lạ” mang vẻ đẹp quyến rũ, tiềm ẩn, và mới mẻ, phù hợp với những người đang tìm kiếm một không gian sống vừa đẳng ...
Tin cùng danh mục
Cho thuê máy chiếu giá chỉ 250.000đ/ngày
Cho thuê máy chiếu 150.000đ/buổi tại TP.HCM
Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng SUMITOMO
Phân phối patch cord, dây nhảy cat5,cat6 amp 1,5,3m,5m hàng chính hãng, có sẵn
Hạt mạng amp cat5 mã 5-554720-3 description: mod plug, rj45, 8 pos, oval, unshielded
Dao tuốt sợi quang CFS2, giá tốt cho khách thi công cáp quang
Rệp nối mạng, rệp nối dây điện thoại RJ45 – thoại RJ11 – Hãng 3M phân phối toàn quốc
Cáp COMMSCOPE Cat5 Mã 6-219590-2, Cat6 Mã 1427254-6 UTP AMP hàng chính hãng giá ưu đãi
Cáp điện thoại VINACAP, AMP, Sino chuyên bán hàng chính hãng
Kìm mạng AMP - Chuyên dụng bấm Cat5,Cat6 giá tốt cho khách dự án
ĐHC Chuyên phân phối máy test mạng, test cáp hàng chính hãng
Phiến krone 10 đôi, tool nhấn phiến krone, hộp hạt mạng amp rj 45 cat6
Hộp cáp điện thoại giá tốt, vận chuyển toàn quốc
Dây nhảy quang 3,5,10m Singlemode LC-LC, SC-SC, LC-SC sẵn hàng, hàng chuẩn
Dây nhảy quang 3,5,10m Multimode LC-LC, SC-SC, LC-SC chỉ bán hàng chính hãng luôn sẵn hàng
Phần mềm DMS - Mobiwork DMS - Quản lý hệ thống phân phối
Bộ chuyển đổi Converter quang netlink 1G single/multi giá tốt
Patch panel amp 24 port 1375014-2, patch panel amp 48 port 1375015-2 chính hãng Cat6E
Máy test cáp mạng NOYAFA NF-468B giá tốt cho khách dự án
Test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC giá tốt cho khách dự án
Đăng nhập thành viên